- Sử dụng cho các phòng thí nghiệm để xả khí độc hại ra ngoài
- Một loạt các van (Nước, Không khí, N2), ổ cắm, lỗ thoát nước và tiện ích khác
- Vật liệu cấu tạo: CPP
- Độ dày cửa trượt an toàn là 5 mm.
- Lựa chọn vị trí lắp quạt: bên trong/ bên ngoài/ trung tâm
- Ổ cắm an toàn cấp IP44 không bị nhiễm bẩn và không thấm nước
+ Tủ hút khí độc LK Lab Korea FH1200CPP (1.2m)
+ Các phụ kiện tiêu chuẩn kèm theo
+ Tài liệu HDSD
| Model | FH1500CPP |
| Vật liệu | Bên trong tủ được phủ bằng tấm phenol, bên ngoài tủ được phủ bằng thép mạ Epoxy |
| Bề mặt làm việc | gốm ceramic |
| Kích thước | - Kích thước bên trong: rộng x sâu x cao = 1020 x 630 x 1100 mm - Kích thước bên ngoài: rộng x sâu x cao = 1200 x 800 x 2350 mm |
| Phụ kiện đi kèm | Van gas, van khí, van nước, Ổ cắm điện 220V, bồn rửa |
| Đèn chiếu sáng chống nổ | 01 cái |
| Đường kính ống xả | Ø200mm |
| Nguồn điện | 1pha, 220V, 60Hz |